Mới đây, hot girl Phương Ly đã cho ra mắt ca khúc Mặt trời của em và mau chóng gây sốt. MV của ca khúc trên Youtube có hơn 500 nghìn lượt xem, với 1,5 triệu lượt nghe trên một trang nghe nhạc trực tuyến lớn nhất Việt Nam.

Chia sẻ Với phóng viên đời sống Plus, [Only registered and activated users can see links. ] Phương Ly nói rằng ước mơ lớn của mình vẫn là về âm nhạc. Chính vì vậy, Mặt trời của em là sản phẩm đánh dấu sự bắt tay một Cách chuyên nghiệp đầu tiên hay được cô chuẩn bị rất kĩ lưỡng trước khi được ra mắt.

Nói về lần trở lại hôm nay, Phương Ly chia sẻ: "Ngay từ khi bắt đầu Ly đã nghĩ suy cũng như là xác định khá kĩ, cùng Đối với nhiều người bạn - cũng là những người cùng mình sản xuất ra Mặt trời của em, để tìm ra nhiều gì gọi là phù hợp Đối với Ly từ hình ảnh tới âm nhạc.

Toàn bộ đều cố gắng sao để Ly sống ngoài như thế nào thì ra mắt sản phẩm âm nhạc cũng có thể được đúng là Ly như là thế. Dĩ nhiên con đường còn dài nữa, hi vọng là Với Mặt trời của em bạn sẽ đón nghe nhận và ủng hộ Ly để Ly cho ra nhiều sản phẩm tiếp theo".

MV Mặt trời của em gây ấn tượng vì được quay theo khổ dọc để thích hợp Với việc xem trên smartphone. Tuy nhiên đây cũng là một sự liều lĩnh. Phương Ly cho biết ngay từ đầu lúc chưa có kịch Phiên bản cho MV cô đã quyết định là quay khổ dọc. Các bạn bè trong ekip can ngăn cô bởi vì việc hôm nay hơi "mạo hiểm". Nhưng Phương Ly nhân phát hiện ra rằng Đối với thời đại kỹ thuật bây chừ ai cũng đều dùng điện thoại hết, cần thử đánh liều thực hiện một MV dành riêng cho điện thoại xem sao.

"Kỳ vọng ở Mặt trời của em đó chính là sản phẩm debut. Phải Phương Ly hi vọng được bạn đón nghe nhận, yêu thương về cả sản phẩm cũng như là Phương Ly. Hiện tại, Mặt trời của em cũng đang là MV nằm trong hot trend Youtube phải mình đang cảm thấy rất vui!", cô nàng hot girl nói về xúc cảm sau của mình.

Phương Ly nhận được rất nhiều phản hồi hăng hái của khán giả sau khi Mặt trời của em ra mắt được vài ngày. Cô cảm nhận thấy rất cảm động bởi công sức mình bỏ ra được mọi người thương mến. Đối với rất nhiều khó khăn gặp nên khi thực hiện một sản phẩm chất lượng, Thế nhưng sau đó nghe nhận được khán giả đón nhận, Phương Ly cảm phát hiện ra điều đó hoàn toàn xứng đáng.

Trước câu hỏi về việc hot girl "lấn sân" sang cá hát đang nóng trong thời kì qua, Phương Ly khẳng định ko phát hiện ra có gì sai lúc muốn thử sức mình. "Mọi người đều muốn chứng minh rằng ngoài vẻ đẹp thì mình còn có năng lực để làm những việc khác. [Only registered and activated users can see links. ] này thì kiên cố xinh xắn mà còn hát hay nữa thì còn gì bằng!", Phương Ly cho biết.